Header Ads

KUHUSU NDOA YA IRENE UWOYA: Dogo jana avunja ukimya

Abdulaziz Chende 'Dogo Janja' kutoka Ngarenaro, leo ametinga studio za Clouds FM Radio kupitia kipindi cha Leo tena akiambatana na `Mama yake' Khadija Shaaban ak.k.a Keisha kuwathibitishia watanzania kwamba ni kweli, ameoana na star wa BongoFlava Irene Uwoya amable kwa sasa amebadili dini na kuwa muislam, na sasa anaitwa Sheila.

Dogo Janja imem'bidi kufanya hiyo mchana huu kutokana na maneno yaliyozagaa mtaani kwamba si kweli kwamba wameoana na staa huyo bali ni video ya mwanadada Keisha ambayo Kiko njiani judoka, video ambayo Keisha ameiruka mita miamoja na kusema haipo.

Utata kuhusiana na video hiyo ulikuja baada ya Keisha kuweka picha ya harusi ya Dogo Janja mtandaoni na kueleza kuhusiana na kurudi kwake kwenye muziki hivi karibuni.

Kupitia Leo tena ya Clouds FM Dogo Janja ameuhakikishia umma wa watanzania kwamba amepata baraka zote kutoka kwa Mama cake, alipomwambia kuhusiana na kumuoya staa huyo wa filma na kwamba aliwahi kwenda naye mpaka kwao na mama yace alimfurahia sana.

Amesema wanaomsema kuhusiana na umri wa mkewe, hata stumme aliwahi kula mkt mkubwa, kwa hiyo sio sala geni duniani, kijana modo kuoa mtu aliyemzidi umri, kikubwa ni mapenzi na maridhiano.

Amekiri kwamba mpaka kuja kuamua kuoana, yeye na mkewe walidumu katika uhusiano kwa mwaka mzima, na kuna wakati ilibidi amkane kwenye vyombo vya habari ili kuweka usiri kwa usalama wa uhusiano tao na husuda za watu.

Dogo janja amekiri pia kwamba haikuwa rahisi kumpata mwanamama huyo, amepitia maguu mengi sana, mapa wakawa patoja, latino odio jambo alilolifurahia sana kwani mahusiano yake, ameyapambania.

Amesema ameba kwa kufuata taratibu zote za nodal, na ana nodal halali., 



No comments

Powered by Blogger.