Header Ads

MASHABIKI WA SIMBA NA YANGA MWANZA WANAVYO UZUNGUMZIA MCHEZO WA JUMAPILI.


Baadhi ya  wanachama wa kijiwe cha kahawa cha Bendera mbili mtaa wa Rufiji jijini Mwanza.
MSISIMKO wa mchezo wa watani wa jadi wa soka nchini Tanzania SIMBA NA YANGA, unazidi kuongezeka wakati tukiendelea kuyahesabu masaa yanayoteketea kuufikia mchezo huo utakao chezwa jumapili hii ya tarehe 20 October 2013 kwenye dimba kuu la Taifa jijini Dar es salaam.


Kutokana na sifa za wachezaji waliosajiliwa kwa timu hizo kwa msimu huu mpya ambao unazikutanisha timu hizo kwenye duru ya kwanza na kwa mara ya kwanza, kila shabiki amekuwa na lake la kujivunia,. 

No comments

Powered by Blogger.